head_banner
Samfurin mu ya ƙunshi firinta UV masana'antu, firinta na yadi na dijital, da firinta na 3D, wanda ke siyarwa a duk faɗin duniya.JHF shine jagoran masana'antar buga tawada-jet masana'antu a fagen.

Kayayyaki

 • JHF5900 Super wide flatbed industrial printer

  JHF5900 Super wide flatbed masana'anta firinta

  JHF ta sake fitar da firintar masana'antu mai fa'ida mai fa'ida tare da shugaban bugu na zaɓi na masana'antu, V5900.yana ba da bugu mai yawa a cikin farin ko varnish.Bugu da kari, fasahar digowar tawada mai canzawa tana tabbatar da cewa ana iya buga hotuna masu ban sha'awa da sauri akan kafofin watsa labarai iri-iri.V5900 ya ƙunshi aikace-aikace iri-iri, gami da ƙirƙira ƙirar ƙarfe, yumbu na gine-gine, shimfidar bene na ado, allon takarda, da ƙari.Kuma yana ba da damar isar da kai tsaye daga ƙirar al'ada zuwa samar da masana'antu na ƙarshen samfurin.

 • JHF3900 Super Wide Flatbed Industrial Printer

  JHF3900 Super Wide Flatbed Industrial Printer

  JHF ta fito da firintar masana'antu mai faɗi mai faɗi tare da shugaban matakin masana'antu na zaɓi, V3900.Yana ba da nau'ikan bugu da yawa tare da farin ko varnish.Bugu da kari, fasahar digowar tawada mai canzawa tana tabbatar da cewa ana iya buga hotuna masu ban sha'awa akan kafofin watsa labarai iri-iri tare da babban gudu.

  V3900 yana rufe fa'idodin aikace-aikacen fa'ida, gami da sarrafa ƙarfe na takarda, yumbu na gine-gine, shimfidar bene na ado, allon takarda da sauransu.Kuma yana fahimtar isar da kayan aikin masana'antu kai tsaye daga ƙirar ƙira zuwa samfuran tasha.

 • T1800 (Kyoceraprinthead) Industrial Digital Printer

  T1800 (Kyoceraprinthead) Injin Dijital na Masana'antu

  Bi ingantaccen launi, burge duniya tare da bugu mai inganci

  Sabuwar ƙarni na T1800 na'urar buga dijital ta masana'antu tana ɗaukar manyan masana'antu Kyocera buga shugabannin, haɗe tare da babban tsarin bugu da babban firam ɗin ƙarfe mai ƙarfi, tare da madaidaicin mai ciyar da tashin hankali, da ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari kamar ci gaba da ciyarwa da madaidaici. bugu dandali, da dai sauransu wanda zai iya sauƙi gane m bugu da kuma saduwa da samar da bukatun masu amfani a cikin manyan yawa na dijital bugu masana'antu.

 • T3700Pro Grand Format Direct to Fabric Digital Printer

  Babban Tsarin T3700Pro Kai tsaye zuwa Firintar Dijital na Fabric

  Masana'antar masaka ta duniya tana motsawa zuwa aiki da kai kuma karuwar ƙarfinta yana haifar da buƙatar.T3700Pro ana amfani da shi da gangan a cikin masana'antar masana'anta mai fa'ida kamar sigi mai laushi (na cikin gida da waje) da zane-zane na bango (nunin bango da kayan ado na ciki).
  An yi amfani da kayan ado na cikin gida mai matakin tiriliyan tiriliyan da alamun laushi masu fure a cikin otal-otal, wuraren tarurruka, gidajen tarihi, gine-ginen gwamnati, hedkwatar kamfanoni, wuraren motsa jiki, manyan kantuna, waɗanda ke buƙatar ƙirar masana'anta ta keɓaɓɓu tare da inganci mai inganci.

 • T1800E the New Generation Industrial Transfer Paper Printer

  T1800E da New Generation Industrial Transfer Paper Printer

  T1800E yana ɗaukar manyan ayyuka na masana'antu EPSON S3200 bugu shugabannin, wanda ke nuna ta hanyar yawan samarwa har zuwa 640㎡/h.

  Samar da mafi inganci bayani a kan taro samar da high quality ga abokan ciniki, T1800E sanye take da high-yi bugu tsarin, m karfe firam da tashin hankali daidaitacce iyo nadi.Tsarinsa na ƙarshe, kamar ci gaba da ciyarwa da ingantaccen dandamalin bugu, na iya fahimtar bugu cikin sauri da saduwa da buƙatun samarwa masu amfani da yawa.

 • JHF Mars 16x Uv Roll-to-roll Industrial Printer

  JHF Mars 16x Uv Roll-to- Roll Printer Masana'antu

  JHF Mars 16x UV-zuwa-mirgina firinta masana'antu saita ma'auni don zanen hoton UV.Fitarwa mai inganci na kusa-kusa yana ba da ingantaccen aikace-aikacen nuni na kasuwanci ga masu samar da bugu na dijital.JHF Mars 16x suna ba da cikakken kewayon fitowar hoto na kasuwanci, kamar su zanen baya, zane-zanen nunin nuni, banners da zane-zanen alamar, nunin kantin sayar da kayayyaki, zane-zanen abin hawa mai lebur da sauransu.

 • T3700 Grand Format Direct to Fabric Digital Printer

  Babban Tsarin T3700 Kai tsaye zuwa Fabric Digital Printer

  Haɓaka Kasuwar Sa'a

  Masana'antar masaka ta duniya tana motsawa zuwa aiki da kai kuma karuwar ƙarfinta yana haifar da buƙatar.T3700 ana amfani da shi da gangan a cikin masana'antar masana'anta mai faɗi irin su alamar laushi (na cikin gida da waje) da zane-zane na bango (nunin bango da kayan ado na ciki).

  Ana amfani da kayan ado na cikin gida mai matakin tiriliyan tiriliyan da alamar laushi mai laushi a cikin otal-otal, wuraren tarurruka, gidajen tarihi, gine-ginen gwamnati, hedkwatar haɗin gwiwa, wuraren motsa jiki, manyan kantuna, waɗanda ke buƙatar ƙirar masana'anta ta keɓaɓɓu tare da inganci.

 • P2200e the New Generation High-Speed Digital Textile Printer

  P2200e Mai Buga Mai Saurin Dijital Mai Saurin Zamani

  Wannan firinta na juyin juya hali P2200e, yana ɗaukar shugabannin masana'antu na EPSON, ya buɗe sabon zamani don bugu na dijital na masana'antu tare da saurin 320㎡ / h don samar da taro.

  P2200e yana da ikon bugawa akan auduga, lilin, siliki, nailan da polyester.Tsarin tawada na musamman yana ba ku ci gaba da wadatar tawada ba tare da toshewa ba, wanda aka yi kai tsaye zuwa injin bugu na yadi yana samun sakamako mai sauri da ƙwaƙƙwara a ƙarancin farashi.

 • JHF Mars 8r Super Grand Format Industrial Printer

  JHF Mars 8r Super Grand Format Masana'antu Printer

  JHF Mars 8r- super grand format UV printer.Rungumar gogewa daga ɗaruruwan manyan abokan ciniki a duk duniya cikin shekaru 11.Haɓakawa na sauri, daidaito da kwanciyar hankali, JHF Mars 8r yana jagorantar firinta na akwatin haske na HD da fim ɗin baya.JHF Mars 8r babban tsarin firintar masana'antu yana sake fasalin ma'auni na masana'antar kuma yana goyan bayan ku don ƙwace damar kasuwa.

 • F5900 Super wide flatbed industrial printer

  F5900 Super wide flatbed masana'anta firinta

  JHF sabuwar fito da babban firintar masana'antu mai faɗi mai faɗi tare da shugaban matakin masana'antu na zaɓi, F5900.Yana ba da nau'ikan bugu da yawa tare da farin ko varnish.Bugu da kari, fasahar digowar tawada mai canzawa tana tabbatar da cewa ana iya buga hotuna masu ban sha'awa akan kafofin watsa labarai iri-iri tare da babban gudu.F5900 yana rufe fa'idodin aikace-aikacen fa'ida, gami da sarrafa ƙarfe na takarda, yumbu na gine-gine, shimfidar bene na ado, allon takarda da sauransu.Kuma yana fahimtar isar da kayan aikin masana'antu kai tsaye daga ƙirar ƙira zuwa samfuran tasha.

 • F3900 Super Wide Flatbed Industrial Printer

  F3900 Super Wide Flatbed Industrial Printer

  JHF ta fito da firintar masana'antu mai faɗi mai faɗi tare da shugaban bugu na masana'antu na zaɓi, F3900.yana ba da bugu mai yawa a cikin farin ko varnish.Bugu da kari, fasahar digowar tawada mai canzawa tana tabbatar da cewa ana iya buga hotuna masu ban sha'awa da sauri akan kafofin watsa labarai iri-iri.F3900 ya ƙunshi aikace-aikace iri-iri, gami da ƙirƙira ƙarfe na takarda, yumbu na gine-gine, shimfidar bene na ado, allon takarda, da ƙari.Kuma yana ba da damar isar da kai tsaye daga ƙirar al'ada zuwa samar da masana'antu na ƙarshen samfurin.

 • JHF698 Wide Format Industrial UV Roll-to-Roll Printer

  JHF698 Faɗin Tsarin Masana'antu UV Roll-to-Roll Printer

  V698 firinta na masana'antu yana da tsayin daka mai faɗi na 5m kuma shugabannin buga na iya zama zaɓi tare da launuka 6 waɗanda ke gina sabon ma'auni don mirgine fitarwar tawada ta UV ta daidai haɗa buƙatun ingancin bugu na POP, da buƙatun fitarwa na sauri na cikin gida da manyan allunan talla na waje.
  V698 yana tabbatar da kamfanonin bugu na dijital don yin aikace-aikacen tallan tallace-tallace cikin sauri da inganci, gami da zane-zanen nuni, yadudduka na dijital, alamar allo da sauransu. Yana haɓaka ƙarfin bugun ku da kewayon aikace-aikacen da zaku iya samarwa.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2